Change
  1. Thông báo :
    Tuu Forum đã trở lại với diện mạo thay đổi hoàn toàn.
    Bạn có thể bình luận bằng facebook comment mà không cần đăng nhập.
    Quản lý bài viết, nút like, thông báo khi có tin nhắn ( 1 chức năng giống facebook).
    Tuyển BQT diễn đàn.
    Diễn đàn hỗ trợ phiên bản điện thoại : Apple OS (Iphone, Ipad, IPod...), Android, Blackbery, Chrome....

Thành Lập BQT Diễn Đàn Sinh Viên Đại Học Công Đoàn TUU.COM.VN

Thảo luận trong 'Tuyển Mod' bắt đầu bởi Giáo Sư, 31/7/13.

1. Giáo Sư Active Member

Kinh nghiệm: 43
    Thành Lập BQT Diễn Đàn Sinh Viên Đại Học Công Đoàn TUU.COM.VN
    Tuu.com.vn là diễn đàn khá năng động - mới mẻ và phát triển- .. Ra đời từ tháng 1/2012 - Với mục đích là kênh thông tin thư viện tài liệu, đề cương, đề thi , lịch học lịch thi và là người bạn đường tin cậy giải đáp những băn khoăn thắc mắc cho các thành viên là sinh viên trường Đại học công đoàn ..​

-- Nay mình Thông báo Thành Lập BQT diễn đàn Tuu.com.vn . Tất cả những bạn nào có năng lực , tâm huyết , thời gian đều có thể tham gia đăng kí !!

(Ưu tiên thí sinh có điểm thi từ 18 điểm trở lên đều được chấp nhận)
    Đối tượng là sinh viên Đại Học Công Đoàn < (Ưu tiên thí sinh có điểm thi từ 18 điểm trở lên ) > : Các vị trí như sau

Admin : Quản trị viên tối cao < Số lượng 2>
    - 1 Admin kỹ thuật : Yêu cầu:< Có vốn IT - Có nhiệt huyết - đam mê - Đã từng là quản trị viên của một diễn đàn nào đó>
    - 1 Admin Quản Lý : Yêu cầu : < Có kinh nghiệm là quản trị viên diễn đàn và nhận thấy mình là người nhiệt huyết có khả năng làm việc nhóm . Có thể lãnh đạo số đông , có khả năng thao lược , lập kế hoach .
    Smod : Quản trị viên cấp cao < Số lượng 4>
    yêu cầu:
    - Có máy tính cá nhân - kết nối mạng thường xuyên.
    - Có kinh nghiệm hoạt động diễn đàn.
    - Có khả năng tổ chức sự kiện.
    - Có nhiệt huyết và đam mê với công việc này.
    Mod : Quản trị viên - < Số lượng 15>
    yêu cầu :
    - Có máy tính cá nhân kết nối mạng .
    - Có đam mê với công việc
    - Có thời gian online 1 ngày từ 1-2 tiếng
    - Quản lí và xây dựng bài viết trong diễn đàn - Tham gia vào tổ chức sự kiện trong diễn đàn . Có thể tham gia các hoạt động offline của diễn đàn
    Chuyên Viên Học Tập : <Số lượng 4>
    - Có kiến thức về soạn thảo văn bản < word>
    - Có vỗn kiến thức phong phú về môn học nào đó hoặc về vấn đề học tập

- Thời gian tham gia đăng kí từ nay đến hết ngày 12/8

Các bạn tham gia đăng kí quản trị viên vui lòng đăng kí theo mẫu :
    Tên thật :................................................. .........................................

Tuổi:.................................................. ...............................................

Lớp: .................................................. ..............................................

Địa chỉ email:............................................ ...... ..................................

Link face book:.............................................. .... .........................................

Tên Facebook: .................................................. ........................................

Số điện thoại di động: .................................................. .......................

Vị Trí Tham Gia Dự Tuyển : ...................................................................
    Một vài lời giới thiệu về bản thân cho vị trí của mình : Càng nhiều càng tốt : ...........................................................................................................
    ...........................................................................................................
    ...........................................................................................................

Nếu trúng tuyển bạn sẽ làm những gì để Tuu.com.vn phát triển!!!
    Sau khi hết hạn đăng kí .. Mình sẽ chọn lọc ra những bạn có đầy đủ những yêu cầu cần thiết vào vị trí mà các bạn đã đăng kí..
    < Số lượng là nhiều hơn số lượng cần>

Đây là thời gian thử việc . Trong khoảng thời gian này . Các bạn hãy chững tỏ mọi tố chất cũng như khả năng cho phù hợp với đúng vị trí của mình..

Kết thúc quá trình thử việc . Bằng những cống hiến và nỗ lực của các bạn . Mình sẽ bổ nhiệm chính thức và cấp toàn quyền cho các bạn ..

- Sau khi có được một lực lượng BQT đầy đủ . Mình sẽ tổ chức một buổi Đại Hội BQT Diễn Đàn TUU.COM.VN .Vào ngày 20/9/2013
    -------------- Từ đây các bạn sẽ lèo lái con thuyền TUU ------------
  2. cobenguyen78 Trial Moderators

Kinh nghiệm: 3
    đơn này viết và gửi trực tiếp cho ad hay là viết và gửi qua forum vậy a?:D
    CLB GSG thích bài này.
  3. CLB GSG Quản Lí toàn quyền

Kinh nghiệm: 113
    nhập xong và gửi tại đây nhé!!
  4. cobenguyen78 Trial Moderators

Tên thật: Nguyễn Thị Hoài
    Lơp: TN7B
    Địa chỉ email: bonghongxanh9387@gmail.com
    Y!M.............
    Facebook: cobe Nguyen
    SĐT: 01683661603
    Vị trí tham gia dự tuyển: Mod Quản trị viên
    Một vài lời giới thiệu về bản thân cho vị trí của mình:: năng động,, nhiệt huyết vơí công việc,,có thái độ tích cực, sống lạc quan,, hoà đồng ,, tôi nghĩ đó là một trong những yếu tố cần thiết của một quản trị viên mà bất cứ forum nào cũng cần có!!!
    Tuy nhiên, bản thân tôi cũng còn nhiều khuyết điểm,, một sự nỗ lực cố gắng hơn nữa là không thể thiếu đôí với tôi để trở thành một quản trị viên năng động , sáng tạo!!!
    Nếu trúng tuyển::
    Nếu trúng tuyển,, đó là một niềm vui đôí với tôi!!! trách nhiệm cuả tôi với forum, với các thành viên sẽ lớn hơn!!! Mong muốn cùng tham gia, giao lưu, kết bạn,, và góp phần xây dựng diễn đàn TUU.COM lớn mạnh sẽ luôn là động lực giúp tôi không ngừng học hoỉ,, tích lũy kiến thưc' ,rèn luyện bản thân.. cống hiến hết mình để phát triển diễn đàn!!!
    Lucky@hhbn and CLB GSG like this.
  5. CLB GSG Quản Lí toàn quyền

Ngoài việc post bài thì em cũng chịu khó comment các bài viết khác nữa nhé !! :) .. Em cũng hoàn thành các kỹ năng post ảnh , post clip và post nhạc lên diễn đàn .. Thêm vào đó là căn chỉnh font chữ cho hoa mỹ hơn .. :)
  6. CLB GSG Quản Lí toàn quyền

Bằng những tâm huyết và nỗ lực của mình . Anh chúc em sẽ trúng tuyển làm quản trị viên diễn đàn .. Cố gắng lên nhé
    soi_i_miu thích bài này.
  7. cobenguyen78 Trial Moderators

thanh kiu anh!!!:D
  8. CLB GSG Quản Lí toàn quyền

Em ơi .. Một ngày chỉ nên post tồi đa 2 bài thôi .. Còn lại là comment nhé .. Bây giờ các mùa thi cử . Nên các phần về học tập sẽ rất hot . Em comment trả lời các em thí sinh nhé .. :)

Trả lời các em thí sinh thôi nhé . Ko cần post bài mới nữa .. :D

Nếu có post thì post các bài liên quan đến điểm chuẩn hoặc liên quan đến thi cử .. Tối đa 2 bài 1 ngày . còn đâu là comment các bài viết nha
    cobenguyen78 thích bài này.
  9. cobenguyen78 Trial Moderators

tích kinh nghiệm thôi
    :)
    Giáo Sư thích bài này.
  10. Phương Anh New Member

e muốn làm lắm nhưng đc có 17đ khối A kế toán, cơ hội rất mong manh, híc
  11. Giáo Sư Active Member

Trong thời gian này . Em có thể lên diễn dàn thường xuyên giao lưu với các bạn..:) . Cơ hội vẫn rất rộng mở với em..
  12. Phương Anh New Member

vâng, em chỉ mong cánh cổng đại học công đoàn rộng mở cho em vào ><
  13. cobenguyen78 Trial Moderators

cổng trường CĐ luôn rộng mở mà :)..:p tự tin lên ;)
  14. CLB GSG Quản Lí toàn quyền

Chào mừng em đến với đại gia đình GSG của chúng tôi ..
    Tuu forum chính là kênh thông tin chính của clb .. GSG là một clb được nhiều người biết đến ở trường ĐHCĐ . . Chào mừng em

Nhiệm vụ của em là hàng ngày lên diễn đàn .. Comment các bài viết trên diễn đàn .. Tối thiểu 2 comment nhé .. :)

Tạm thời xét em là quản trị viên thử việc .. Nếu em làm tốt sẽ được nâng cấp bậc chính thức !!
  15. Tuân Weed ♔Thành Viên Ưu Tú♔

Kinh nghiệm: 28
    Tên thật : Nguyễn Mạnh Tuân

Lớp: Em đang lo lắng vì cơ hội được học tại Công Đoàn là 50/50 ( em chỉ được 16,5 khối A1 quản trị kinh doanh )

Địa chỉ email: ngmTuan07@gmail.com

Nick Y!M: ngm.tuan@yahoo.com.vn

Facebook: Cliff Cody Marion ( Tuân Weed )
    https://www.facebook.com/tuan.cliff

Số điện thoại di động: 0979309112

Vị Trí Tham Gia Dự Tuyển : quản trị viên

Một vài lời giới thiệu về bản thân cho vị trí của mình :
    Em là sinh viên cao đẳng, đã và đang là quản lý vài Fanpage và nhóm nhỏ! Biết thiết kế các website đơn giản!...
    Em mong muốn được giao lưu, học hỏi, kết bạn và thứ sức với những công việc mới để có thể chững chạc, tự tin hơn trong giao tiếp!...

Trước hết là cố gắng làm được 01/10 những gì mà đàn anh, đàn chị đã làm được!... :)

Cảm ơn mọi người đã lắng nghe!!!
    Lucky@hhbn and soi_i_miu like this.
  16. soi_i_miu Điều Hành Cấp Cao

Chào mừng em đến với đại gia đình GSG...
    cố gắng lên e :))
    Tuân Weed thích bài này.
  17. Tuân Weed ♔Thành Viên Ưu Tú♔

Vui được gặp anh! Giờ cố cũng chịu anh à! để số phận đưa đẩy thôi! #:-s
  18. CLB GSG Quản Lí toàn quyền

Nếu em biết thiết kế một vài website nhỏ thì tương lai sẽ trở thành trụ cột của diễn đàn ta ..:) .. Hãy cố gắng trau dồi thêm khả năng đi nhé .. Chào mừng em..

Dù cơ hội của em nhỏ hơn nhưng anh tin vào niềm hi vọng của em .. Cầu mong cho điểm năm nay sẽ giảm một chút để diễn đàn mình có thêm nhiều nhân tố mới đủ sức tồn tại và phát triển ..
    Tuân Weed thích bài này.
  19. Tuân Weed ♔Thành Viên Ưu Tú♔

Cảm ơn anh và mọi người trong Club GSG!!!
    Em còn kém nhiều, mong nhận được sự giúp đỡ của mọi người!
    Em cảm ơn nhiều!!!
    CLB GSG thích bài này.
  20. Quỳnh Anhh Trial Moderators

Tên Thật: Đặng Thị Quỳnh Anh

Lớp: e chưa có biết cơ mà e là tân sv khoa Luật :)

Địa chỉ email: Quynhanhluta@gmail.com

Nick Y!M: dautay_l0ve_r0mantic_st0ry@yahoo.com

Facebook: Quỳnh Anhh

Số điện thoại di động: 0973620950

Vị Trí Tham Gia Dự Tuyển : Quản trị viên

Một vài lời giới thiệu về bản thân cho vị trí của mình : Là một tân sv của trường không khỏi gặp nhiều bỡ ngỡ và khó khăn nên e mong được là 1 thành viên của gia đình GSG với hi vọng giao lưu, học hỏi kinh nghiệm, v...v... :) nhiều quá hiện tại không kể hết hì :)
    E kinh nghiệm chưa có nhiều nên tham gia vs mong muốn bản thân tự tin hơn và học hỏi được nhiều nhiều ...

Nếu trúng tuyển trước hết vì e mới chỉ là tân sv hiểu biết về trg chưa nhiều nên e sẽ cỗ gắng học hỏi kinh nghiệm từ các a.c khóa trước sau đó sẽ cố gắng đóng góp hết sức mình giúp cho Tuu.com.vn phát triển :)

Cuối cùng chúc cho diễn đàn ngày càng phát triển! Cảm ơn mọi người đã xem qua! :)
    Lucky@hhbn and CLB GSG like this.